OnePlus 7 ప్రో మొదటి ముద్ర: ఉత్తమ OnePlus స్మార్ట్ఫోన్

సంస్థ OnePlus దాని ప్రధాన స్మార్ట్ఫోన్ కోసం పిలుస్తారు ఉన్నప్పటికీ, OnePlus నుండి స్మార్ట్ఫోన్లు ఎల్లప్పుడూ శామ్సంగ్ మరియు ఆపిల్ నుండి ప్రధాన స్మార్ట్ఫోన్ పోలిస్తే కొన్ని షరతులతో ఉంది. OnePlus 7 ప్రో తో, కంపెనీ ఎటువంటి ఒప్పందాలు (దాదాపు) తో ఒక ఖచ్చితమైన ప్రధాన స్మార్ట్ఫోన్ దగ్గరగా సంపాదించిన చేసింది.

బెంగళూరులో ప్రారంభోత్సవ కార్యక్రమంలో నా ప్రారంభ ఉపయోగం ఆధారంగా ఒక OnePlus 7 ప్రో స్మార్ట్ఫోన్ యొక్క మొట్టమొదటి అభిప్రాయం. OnePlus 7 ప్రో మీరు 2019 లో కొనుగోలు చేయాలి ఆండ్రాయిడ్ స్మార్ట్ఫోన్? కనుగొనండి.

రూపకల్పన

OnePlus 7 OnePlus 7 ప్రో కోసం ఒక కొత్త డిజైన్ విధానం కోసం పోయింది, ఇది చాలా ప్రత్యేకంగా చూస్తున్న OnePlus స్మార్ట్ఫోన్ను చేస్తుంది, అయితే, ఇది మంచి మార్గం. అన్ని డిస్ప్లే ముందు 2.5D వక్ర తిరిగి ప్యానెల్ నుండి, పరికరం ప్రీమియం కనిపిస్తుంది, మరియు స్మార్ట్ఫోన్ ఒక గీత తో ఇతర ప్రధాన స్మార్ట్ఫోన్లు పోలిస్తే భిన్నంగా కనిపిస్తుంది, నొక్కు, మరియు కాదు.

OnePlus 7 ప్రో యొక్క డిజైన్ తత్వశాస్త్రం OnePlus 7 లేదా OnePlus 6T ఆధారంగా రూపొందించబడింది. క్లీనర్ చూస్తున్న డిజైన్ OnePlus 7 ప్రో, అత్యంత ఆకర్షణీయమైన OnePlus స్మార్ట్ఫోన్ చేస్తుంది. అయితే, ఇది పెద్ద బ్యాటరీ మరియు పెద్ద డిస్ప్లేని కలిగి ఉన్నందున, OnePlus 7 ప్రో ఒక బిట్ హెవీ (ఇది OnePlus 7 తో పోలిస్తే).

ప్రదర్శన

OnePlus 7 ప్రో QHD + స్పష్టతతో 6.7-అంగుళాల OLED ప్రదర్శనను కలిగి ఉంది. 60Hz రిఫ్రెష్ రేట్ డిస్ప్లేతో విలక్షణమైన స్మార్ట్ఫోన్తో పోలిస్తే 90Kz రిఫ్రెష్ రేట్తో సంస్థ OLED ప్యానెల్ను ఉపయోగిస్తున్నందున, 2K డిస్ప్లే స్మార్ట్ఫోన్ యొక్క ముఖ్యాంశాలలో ఒకటి.

సెట్టింగుల మెనూ ఉపయోగించి, స్క్రీన్ రిజల్యూషన్ రిహామ్ చేయబడుతుంది QHD నుండి FHD + కు, మరియు ఒక ఆటో మోడ్ ఉంది, ఇది స్వయంచాలకంగా దృష్టాంతంలో గుర్తించి ప్రదర్శన స్పష్టత మారుస్తుంది.

OnePlus 7 ప్రో మీద ద్వంద్వ వక్ర అంచులు శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S10 ను పోలి ఉంటుంది మరియు నో-గీక్ నో-నొక్కు రూపకల్పనకు కృతజ్ఞతలు, OnePlus అన్ని స్క్రీన్ స్మార్ట్ఫోన్లా కనిపిస్తోంది మరియు ఇరుకైన బెజల్లుతో ఒక స్మార్ట్ఫోన్గా పిలుస్తున్నారు, ఇది ఒక సాధారణ వర్ణన.

హార్డ్వేర్

OnePlus 7 ప్రో దాని హార్డ్వేర్ను OnePlus 7 తో కలిగి ఉంది. క్వాల్కమ్ స్నాప్డ్రాగెన్ 855 SoC 128/256 GB UFS 3.0 ఆధారిత నిల్వతో 6/8/12 GB RAM తో స్మార్ట్ఫోన్ను అధికారపరుస్తుంది.

కొత్త స్పెసిఫికేషన్ మోటారు లాంటి OnePlus 7 ప్రోకు ప్రత్యేకమైన రెండు కొత్త ఫీచర్లు ఉన్నాయి, ఇవి 6 వేర్వేరు స్థాయి కంపనాలు, మరియు వైబ్రేషన్లను అందిస్తాయి, ఇది స్పర్శల స్పందనను అందించడం ద్వారా గేమర్స్కి సహాయపడుతుంది.

OnePlus 7 ప్రో కూడా ఒక OnePlus స్మార్ట్ఫోన్లో చూసిన అతిపెద్ద బ్యాటరీ (4000 mAh) కలిగి ఉంది. వార్ప్ చార్జ్ 30 మద్దతు ఛార్జర్ (రిటైల్ ప్యాకేజీలో వస్తుంది) బ్యాటరీ జీవితకాలం దాదాపు 20 నిమిషాల ఛార్జ్ సమయంతో అందించగలదు.

కెమెరా

ట్రిపుల్ కెమెరా సెటప్ ధన్యవాదాలు, OnePlus 7 ప్రో స్కోర్ 111 పాయింట్లు DXO మార్క్ (ఫోటోగ్రఫీ కోసం), ఇది ఏ OnePlus స్మార్ట్ఫోన్ కోసం అత్యధిక ఉంది. OnePlus 7 ప్రోలో ప్రాధమిక కెమెరా OIS మరియు EIS మద్దతుతో ఒక F / 1.6 ఎపర్చరుతో 48 MP ప్రాధమిక కెమెరా కలిగివుంది, దీనిలో 16 MP సూపర్ వైడ్-కోన్ కెమెరా
117 ° ఫీల్డ్ వీక్షణ, ఇది ఒక OnePlus పరికరానికి మొదటిది.

చివరగా, స్మార్ట్ఫోన్కు 3x ఆప్టికల్ జూమ్తో 8 MP Telephoto Lens ఉంది. OnePlus 5 తర్వాత, OnePlus 7 అనేది ప్రత్యేకమైన టెలిఫోటో లెన్స్ పొందడానికి బ్రాండ్ నుండి రెండవ స్మార్ట్ఫోన్.

పరీక్షా బూత్ (భారీ లైటింగ్తో) లో, ఫోటోలు బాగా వచ్చాయి మరియు నిజమైన కెమెరా పనితీరు గురించి తీర్పు ఇవ్వటానికి నిజ జీవిత దృశ్యంలో ఈ కెమెరా సెటప్ని పరీక్షించాల్సిన అవసరం ఉంది. మీరు OnePlus 7 ప్రో పై మోటారు కలిగిన స్వీయ కెమెరా రోజుకు 50 సార్లు దానిని ఉపయోగించినట్లయితే 16.5 సంవత్సరాల వరకు కొనసాగేటట్లు నేను మర్చిపోలేవా? అవును, అది చేస్తుంది.

పాప్-అప్ కెమెరా పతనం గుర్తించే సెన్సార్ను కలిగి ఉంటుంది, ఫోన్ మీ చేతికి స్లిప్ చేస్తే స్వయంచాలకంగా స్వీయ కెమెరాను ఉపసంహరించుకుంటుంది.

తీర్పు

OnePlus 7 ప్రో సులభంగా చూసిన ఉత్తమ OnePlus స్మార్ట్ఫోన్, ఇది కూడా ఇది అత్యంత ఖరీదైన OnePlus స్మార్ట్ఫోన్ చేస్తుంది. దాదాపు రూ .50,000 కోసం మీరు ఒక ఫ్లాగ్షిప్ స్మార్ట్ఫోన్ను అందుకుంటున్నారు, ఇది ఇప్పటికీ IP రేటింగ్ మరియు వైర్లెస్ ఛార్జింగ్ వంటి కొన్ని లక్షణాలపై మిస్ అవుతోంది.

మీరు నీరు మరియు ధూళి నిరోధకత మరియు వార్ప్ ఛార్జ్ కోసం IP రేటింగ్ గురించి పట్టించుకోకపోతే 30 మీకు సరిపోతుంది, అప్పుడు, OnePlus 7 ప్రో అనేది నిజంగా అన్నిటికీ ప్రధాన స్మార్ట్ఫోన్. హవాయ్, శామ్సంగ్ లేదా ఆపిల్ నుండి స్మార్ట్ఫోన్లు.