అల్కాటెల్ 3 టి 8 సమీక్ష: VoLTE కనెక్టివిటీతో సరసమైన టాబ్లెట్-కంప్యూటర్

ఆండ్రాయిడ్ స్మార్ట్ఫోన్లు రోజుకు పెద్దవిగా ఉంటాయి, ఇక్కడ ఒక సాధారణ స్మార్ట్ఫోన్ కనీసం 6 అంగుళాల డిస్ప్లేతో వస్తుంది. టాబ్లెట్ పరిశ్రమలో అమ్మకాలు మరియు ఆవిష్కరణల క్షీణతకు కారణాల్లో బిగ్ స్మార్ట్ఫోన్లు కూడా ఒకటి.

ప్రోస్

 • స్టాక్ Android
 • బ్యాటరీ జీవితం
 • VoLTE + ViLTE కనెక్టివిటీ

కాన్స్

 • డిస్ప్లే స్పష్టత
 • వేలిముద్ర సెన్సార్ లేకపోవడం

అల్కాటెల్ ఇప్పటికీ కొన్ని టాబ్లెట్లలో ఒకటి, ఇది ముఖ్యంగా Android మాత్రలు, ముఖ్యంగా బడ్జెట్ పరికరాలు. నేను అల్కాటెల్ 3 టి 8, తాజా Android టాబ్లెట్ను ఉపయోగిస్తున్నాను, ఇక్కడ మార్కెట్లో తాజా బడ్జెట్ టాబ్లెట్ పూర్తి సమీక్ష.

ఆల్కాటెల్ 3 టి 8 స్పెసిఫికేషన్లు

 • ధర – రూ .9,999
 • డిస్ప్లే సైజు – 20.32 cm (8-inch)
 • డిస్ప్లే రిజల్యూషన్ -1280 x 800 (720p) పిక్సెల్స్
 • ప్రాథమిక కెమెరా – 8 మెగాపిక్సెల్స్
 • సెకండరీ కెమెరా – 5 మెగాపిక్సెల్స్
 • ప్రాసెసర్ రకం – MT8765 క్వాడ్ కోర్ ప్రాసెసర్
 • RAM – 3 GB
 • ROM – 32 GB
 • SIM స్లాట్ – VoLTE తో సింగిల్ 4G LTE
 • OS: ఆండ్రాయిడ్ 8.1 Oreo
 • బ్యాటరీ – 4080 mAh
 • Wi-fi సంస్కరణ – 802.11 b / g / n
 • బ్లూటూత్ – V4.2

రూపకల్పన

అల్కాటెల్ 3 టి 8 ఒక ఫ్లాట్ ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ తో ఒక సాధారణ టాబ్లెట్ కనిపిస్తోంది. మొత్తం టాబ్లెట్ పాలికార్బోనేట్ ఉపయోగించి తయారు చేయబడింది, మరియు టాబ్లెట్ అందంగా కాంతి 279 గ్రాముల.

టాబ్లెట్ యొక్క మొత్తం బిల్డ్ మరియు డిజైన్ ఘనమైనది మరియు మార్కెట్లో ఇతర బడ్జెట్ టాబ్లెట్లతో పాయింట్ ఉంది. మైక్రో సిమ్ కార్డ్ స్లాట్, మైక్రోఎస్డీ కార్డ్ స్లాట్, 3.5 మిమీ హెడ్ఫోన్ జాక్, మైక్రో యూఎస్బీతో సహా అన్ని అవసరమైన పోర్టులను ఈ పరికరం కలిగి ఉంది.

చివరగా, అల్కాటెల్ 3 టి 8 డిజైన్ కోసం ఏ అవార్డులను గెలవలేదు, మరియు నేను మొత్తం 10K ధర ట్యాగ్ను పరిగణనలోకి తీసుకుంటాను, మొత్తం నిర్మాణ నాణ్యతతో సంతోషంగా ఉన్నాను.

ప్రదర్శించు మరియు ధ్వని

అల్కాటెల్ 3 టి 8 లో 8 అంగుళాల ఐపిఎస్ గ్రేడ్ స్క్రీన్ 720p రెజల్యూషన్ (1200 x 800p) కలిగి ఉంటుంది. రిటైల్ ప్యాకేజీ ఒక మృదువైన స్క్రీన్ ప్రొటెక్టర్తో వస్తుంది, ఇది గీతలు మరియు డెంట్ల నుండి తెరను రక్షించడానికి ఉపయోగించవచ్చు.

టాబ్లెట్ ఒక సగటు-గ్రేడ్ ఐపిఎస్ డిస్ప్లేను ఉపయోగిస్తుంది, ఇది మంచి రంగుల పునరుత్పత్తితో శక్తివంతమైన రంగులతో అందిస్తుంది. అయితే, టాబ్లెట్లోని ప్రకాశం తక్కువ వైపున ఉందని నేను భావించాను, ప్రత్యక్ష సూర్యరశ్మి మరియు బాగా-వెలిసిన పరిసరాలలో మాత్రం ఈ టాబ్లెట్లోకి ప్రవేశించటం కష్టం.

నేను YouTube, అమెజాన్ ప్రైమ్ మరియు నెట్ఫ్లిక్స్లో ఆల్కాటెల్ 3 టి 8 లో చాలా వీడియో కంటెంట్ను చూశాను మరియు నేను టాబ్లెట్ యొక్క వీడియో ప్లేబ్యాక్ సామర్థ్యాలతో సంతోషంగా ఉన్నాను. టాబ్లెట్లో ఒక 720p డిస్ప్లే ఉన్నప్పటికీ, అల్కాటెల్ 3 టి 8 యొక్క వీడియో ప్లే సామర్ధ్యం విషయంలో నాకు సమస్యలు లేవు.

టాబ్లెట్ ఒక దిగువ ఫైరింగ్ స్పీకర్ ఉంది, ఇది సగటు ధ్వనులు మరియు 3.5 mm హెడ్ఫోన్ జాక్ ద్వారా ఆడియో డెలివరీ కూడా ఎంట్రీ స్థాయి ఇయర్ఫోన్స్ తో మంచిది.

కెమెరా

ఆల్కాటెల్ 3 టి 8 కి 1080p వీడియో రికార్డింగ్ సామర్ధ్యం కలిగిన 8 MP ప్రాధమిక కెమెరా, 5 MP స్వీయ కెమెరా. టాబ్లెట్ పగటి మరియు బాగా-వెలిగించి పరిస్థితుల్లో మంచి ఫోటోను పట్టుకోగలదు. తక్కువ-కాంతి మరియు టాబ్లెట్లో ఉన్న టాబ్లెట్ దాదాపుగా ఉపయోగించలేనిదిగా కనిపిస్తోంది.

అల్కాటెల్ 3 టి 8 యొక్క మొత్తం కెమెరా పనితీరు ఇతర బడ్జెట్ మాత్రల మాదిరిగానే ఉంటుంది. మీరు ఒక గొప్ప కెమెరా పరికరాన్ని చూస్తున్నట్లయితే, అల్కాటెల్ 3 టి 8 ను ఎక్కువగా అందించలేవు. మీరు వీడియో కాలింగ్ మరియు వీడియో కాన్ఫెరెన్సింగ్ కోసం ఒక పరికరాన్ని కోరుకుంటే, అప్పుడు అల్కాటెల్ 3 టి 8 ప్రయోజనం కోసం ఉపయోగపడుతుంది.

ప్రదర్శన

అల్కాటెల్ 3 టి 8 ను మీడియా టెక్ MT8765 క్వాడ్-కోర్ ప్రాసెసర్ చేత శక్తినిచ్చేది, ఇది రోజువారీ పనులను రోజువారీ పనులను చెదరగొట్టకుండా నిర్వహించగలదు. ఇంటర్నెట్ బ్రౌజింగ్ మరియు Facebook, Twitter, TikTok, మరియు Instagram వంటి సోషల్ మీడియా అనువర్తనాలను ఉపయోగించి ఒక బ్రీజ్ వంటి అనుభూతి.

టాబ్లెట్ ఏ సమస్య లేకుండా ప్రాథమిక గేమింగ్ను నిర్వహించగలదు. కాండీ క్రష్ సాగా, టెంపుల్ రన్ 2, మరియు సబ్వే సర్ఫర్స్ వంటి ఆటలు అల్కాటెల్ 3 టి 8 లో అమలు చేయగలవు, కానీ టాబ్లెట్ చిప్సెట్ పరిమితుల కారణంగా గ్రాఫిటీ ఇంటెన్సివ్ PUBG లేదా తారు వంటి గ్రాఫిక్స్ని నిర్వహించలేదు.

నెట్వర్క్ మరియు కనెక్టివిటీ

టాబ్లెట్ 4G LTE మరియు VoLTE + ViLTE నెట్వర్క్కు మద్దతుతో ఒక మైక్రో సిమ్ కార్డ్ స్లాట్ను కలిగి ఉంది. అల్కాటెల్ 3 టి 8 Bluetooth మద్దతుతో 2.4 GHz మరియు 5.0 GHz Wi-Fi బ్యాండ్లను మద్దతు ఇస్తుంది.

నేను సెల్యులార్ రిసెప్షన్ మరియు నెట్వర్క్ కవరేజ్ సంబంధించి ఎటువంటి సమస్యలు లేవు. టాబ్లెట్ అంతర్గత స్థితిలో కూడా మంచి మొత్తంలో రిసెప్షన్ పొందుతుంది, మరియు వాయిస్ కాల్స్ చేస్తున్నప్పుడు లేదా సమాధానం చెప్పేటప్పుడు నేను ఏ సమస్యను ఎదుర్కోలేదు.

OS

అల్కాటెల్ 3 టి 8 Android 8.1 Oreo లో దాదాపు 3 వ పక్ష అనువర్తనాలతో దాదాపు స్టాక్ UI తో నడుస్తుంది. మొత్తం UI చాలా ద్రవం మరియు స్టాక్ Android OS కలిగి పరికరం వాంఛనీయ పనితీరును అందించడానికి సహాయం చేస్తుంది.

వినియోగదారు ఇంటర్ఫేస్ టాబ్లెట్ రూపం-కారకంతో Google Pixel లేదా Android One పరికరాలకు సమానంగా ఉంటుంది. టాబ్లెట్ను ఉపయోగించినప్పుడు నేను ఏ లాగ్ లేదా క్రాష్లు ఎదుర్కొననందున OS బాగా ఆప్టిమైజ్ చేయబడింది.

బ్యాటరీ

అల్కాటెల్ 3 టి 8 కి 4080 mAh లి-అయాన్ బ్యాటరీని కలిగి ఉంది, ఇది మైక్రో USB పోర్ట్ ద్వారా 10W వేగవంతమైన ఛార్జింగ్ మద్దతుతో ఉంది. టాబ్లెట్ను 0 నుండి 100% వరకు వసూలు చేయడానికి 2.5 నుండి 3 గంటల సమయం పడుతుంది.

ఈ టాబ్లెట్ SIM కార్డ్ లేకుండా 6-7 గంటలపాటు తెరచి ఉంటుంది మరియు పరికరం 4 జీ సిమ్ కార్డుతో 4-గంటల స్క్రీన్-అప్-సమయాన్ని అందిస్తుంది. అల్కాటెల్ 3 టి 8 ఒకే ఛార్జ్తో బ్యాటరీ జీవితాన్ని అందిస్తుంది.

ఏమి లేదు?

అల్కాటెల్ 3 టి 8 ను మెరుగుపరచగలిగే కొన్ని విషయాలు ఇక్కడ ఉన్నాయి.

 • 1080p లేదా FHD స్క్రీన్
 • వేలిముద్ర సెన్సార్

తీర్పు

అల్కాటెల్ 3 టి 8 నిజానికి ఒక గొప్ప టాబ్లెట్ కంప్యూటర్, ఇది స్మార్ట్ఫోన్ వంటి లక్షణాలను చాలా అందిస్తుంది. పరికరం 4G LTE నెట్వర్క్కి మద్దతు ఇస్తుంది, ఒక ఛార్జ్తో బ్యాటరీ జీవితంలో ఒక రోజు అందిస్తుంది.

ఈ టాబ్లెట్ వివిధ ప్రవాహం సేవల్లో చాలా వీడియోలను చూడటం కోసం ఒక ఎంట్రీ-లెవల్ టాబ్లెట్ కంప్యూటర్ కోసం చూస్తున్నవారికి మరియు ఒక్క ఛార్జ్లో పూర్తి రోజు వరకు ఉంటుంది.

ఇది హార్డ్వేర్ మరియు సాఫ్ట్వేర్ యొక్క కుడి కలయికను కలిగి ఉంది, ముఖ్యంగా రూ .9,999 ధర ట్యాగ్ వద్ద ఉంది. అల్కాటెల్ 3 టి 8 లాంటి లక్షణాలతో రూ. 10,000 ధర ట్యాగ్ మార్కెట్లో మరొక టాబ్లెట్ ఉందని నేను అనుకోను.