Xiaomi మి ప్యాడ్ 3 రివ్యూ: కాంపాక్ట్ Android టాబ్లెట్ ఘన ప్రదర్శన

Xiaomi దాని లక్షణం ప్రపంచవ్యాప్తంగా Android పరికరాలు ప్యాక్ బాగా ప్రసిద్ధి చెందింది. ఈ కంపెనీలో భారత మార్కెట్లో మంచి మార్కెట్ వాటా లభిస్తుంది. 15,000 ధర-బిందువు ఇది రెడ్మి సిరీస్ను ధర చేతన వినియోగదారుల కోసం విక్రయిస్తుంది.ప్రోస్

  1. క్రిస్ప్ మరియు వివిడ్ స్క్రీన్
  2. సొగసైన మరియు ప్రీమియం డిజైన్
  3. దీర్ఘకాల బ్యాటరీ
  4. స్మూత్ గేమింగ్ ప్రదర్శన

కాన్స్

  1. ప్రస్తుతం భారతదేశంలో అందుబాటులో లేదు
  2. కాదు NFC
  3. వేలిముద్ర స్కానర్ లేదు
  4. మైక్రో SD కార్డ్ స్లాట్ లేదు

రెడ్మి సిరీస్తో పాటు, మల్టీ మీడియా ప్రేమికులను లక్ష్యంగా చేసుకున్న పెద్ద స్క్రీన్ మి మాక్స్ పరికరాలను కూడా కంపెనీ అందిస్తుంది. ఇండియన్ వినియోగదారులకు Xiaomi యొక్క ఇటీవలి పరికరం Mi A1, ఇది డ్యూయల్-లెన్స్ కెమెరా సెటప్ను కలిగి ఉంది మరియు స్టాక్ Android UI ను అమలు చేయడానికి Google తో సహకారంతో అభివృద్ధి చేయబడింది.

Xiaomi నుండి స్మార్ట్ఫోన్లు చాలా బాగా చేస్తున్నప్పటికీ, చైనీస్ టెక్ దిగ్గజం భారతదేశంలో సంస్థ యొక్క మి పాడ్ టాబ్లెట్ లైనప్ను పరిచయం చేయకుండానే నియంత్రిస్తుంది. ఈ సంస్థ ఇటీవలే మి పాడ్ 3 టాబ్లెట్ను చైనాలో 1499 యువాన్ ధర ట్యాగ్ను విడుదల చేసింది, ఇది దాదాపుగా రూ. భారత కరెన్సీలో 14,600. సంస్థ యొక్క మొబైల్ ఫోన్ల మాదిరిగానే, ఈ మధ్యస్థాయి టాబ్లెట్ కూడా Android 7.0 నౌగాట్లో శక్తివంతమైన వివరణలు మరియు పరుగులు కలిగి ఉంటుంది.

Mi ప్యాడ్ 3 ప్రస్తుతం భారతీయ మార్కెట్లో అందుబాటులో లేదు కానీ జిజిబోటో వద్ద Xiaomi యొక్క పెద్ద స్క్రీన్ Android పరికరాలలో మరియు బయట మా రీడర్లకు తెలియజేయడానికి మేము మూలం ఒక యూనిట్ని నిర్వహించాము. మీరు వివిధ చైనీస్ ఇ-కామర్స్ వెబ్ సైట్ల నుండి మూలం కావచ్చు, గేర్బెస్ట్ మా అనుభవంలో అత్యంత విశ్వసనీయమైన వ్యక్తిగా ఉంటారు.

ఇ-కామర్స్ సైట్లో అందుబాటులో ఉన్న కొన్ని కూపన్లను వర్తింపజేసిన తరువాత మీరు $ 205 ధర (M $ 13,300) ధర వద్ద Mi Pad 3 కొనవచ్చు. మీరు ఇ-కామర్స్ సైట్ భారత్కు ఉచితమైన ఉత్పత్తికి నౌకలను అందిస్తుందని గమనించాలి, కానీ మీ కొనుగోలు కోసం మీరు కొన్ని కస్టమ్స్ డ్యూటీని చెల్లించాలి. మీరు Xiaomi మరియు మీడియా టెక్ అభిమాని కాకపోతే, మీరు లెనోవా P8 టాబ్లెట్ను ప్రయత్నించవచ్చు. ఇది గేర్బెస్ట్లో $ 150 కు విక్రయిస్తుంది. ఒక ప్రోమో కోడ్ అమలు తర్వాత, మీరు ఇ-కామర్స్ వెబ్సైట్లో $ 139 వద్ద కొనుగోలు చేయవచ్చు, ఇది టాబ్లెట్ ప్రేమికులకు మంచి కొనుగోలు చేస్తుంది.

కానీ ఇప్పుడు, Mi Pad 3 అందిస్తున్నదానిని కనుగొనండి.

డిజైన్: ధృడమైన మరియు ప్రీమియం, కేవలం ఒక ఆపిల్ ఐప్యాడ్ మినీ వంటి

ఇది Xiaomi ఉత్పత్తుల యొక్క రూపాన్ని మరియు భావాన్ని పరిశ్రమ నాయకుడు ఆపిల్ నుండి ప్రేరణ పొందింది. కంపెనీ కుపెర్టినో దిగ్గజం నుంచి రూపకల్పన సూచనలను తీసుకునే చరిత్ర ఉంది మరియు అదే విధంగా మి పాడ్ 3 కు కూడా చెప్పవచ్చు. టాబ్లెట్ అందంగా పోలి ఉంటుంది 2015 ఆపిల్ ఐప్యాడ్ మినీ మరియు కూడా ఇదే చేతి అనుభూతిని అందిస్తుంది. ఇది ఒక బిట్ భారమైనది (50 గ్రా) మరియు కొద్దిగా మందంగా (0.9m ద్వారా) కానీ ఇప్పటికీ ఉపయోగించడానికి చాలా సులభ ఉంది. మరియు ఆపిల్ ఐప్యాడ్ వంటి, మి పాడ్ 3 అల్యూమినియం ఒక బ్లాక్ నుండి తయారు చేయబడుతుంది, ఇది ఒక ధృఢమైన భావాన్ని మరియు ప్రీమియం క్లుప్తంగను అందిస్తుంది.

టాబ్లెట్ స్క్రీన్ చుట్టూ ఆమోదయోగ్యమైన బెజ్ల్స్తో వస్తుంది మరియు ఇది కొద్దిగా ఉపరితల రూపాన్ని కలిగి ఉంటుంది. కాంపాక్ట్ పరిమాణం అది నిర్వహించగలదు అయితే, నేను ఇప్పటికీ Mi ప్యాడ్ 3 సులభంగా చేతులు నుండి జారిపడు వంటి రెండు చేతులు తో లేదా రెండు చేతులతో దానిని ఉపయోగించడానికి సలహా ఇస్తాను. టాబ్లెట్ 328g బరువు మరియు కేవలం 6.95 mm సన్నగా ఉంటుంది.

టాబ్లెట్లో దిగువ AType C పోర్ట్ మరియు ఎగువన ఒక 3.5mm హెడ్ఫోన్ జాక్ ఉంది. వాల్యూమ్ రాకర్స్ మరియు పవర్ బటన్ కుడి వైపున ఉంచుతారు మరియు ఒక మంచి స్పర్శ అభిప్రాయాన్ని అందిస్తుంది. టాబ్లెట్ యొక్క వెనుక భాగంలో దిగువ రెండు స్పీకర్ యూనిట్లు మరియు మైక్రోఫోన్తో పాటు ఎగువ ఎడమ మూలలో ఒక 13MP కెమెరా ఉన్నాయి.

మొత్తంమీద, Xiaomi ఈ మినీ టాబ్లెట్ రూపకల్పనలో ఒక మంచి పని చేసింది, డిజైన్ మేము ముందు చూడని ఏదో కాదు అయినప్పటికీ.

ప్రదర్శన: 7.9-అంగుళాల రెటీనా డిస్ప్లే వీడియో ప్లేబ్యాక్ మరియు గేమింగ్ కోసం అద్భుతమైనది

Mi Pad 3 యొక్క కేంద్రం నిస్సందేహంగా దాని 7.9 అంగుళాల రెటీనా డిస్ప్లేగా ఉంది, ఇది 326ppi యొక్క పిక్సెల్ కౌంట్ను అందించే 2048 x 1536 రిజల్యూషన్ అందిస్తుంది. స్ఫుటమైన చిత్రాలు మరియు పిక్సెల్ పాపింగ్ గ్రాఫిక్స్లో అధిక రిజల్యూషన్ మరియు మంచి పిక్సెల్ సాంద్రత ఫలితంగా Mi ప్యాడ్ 3 సినిమాలు మరియు గేమింగ్ సెషన్లకు ఖచ్చితంగా సరిపోతుంది.

మీరు నిజంగా ఏ ఫిర్యాదు లేకుండా Mi ప్యాడ్ 3 యొక్క స్క్రీన్ మీద మొత్తం సిరీస్ చూడవచ్చు. రెటినా డిస్ప్లే కూడా Mi Pad 3 ను సుదీర్ఘ గేమింగ్ సెషన్ల కోసం గొప్ప ఉత్పత్తి చేస్తుంది, ఇక్కడ మీరు స్పెషల్ గ్రాఫికల్ విస్తారమైన ఆటలను తారుపొయ్యి 8, ఆధునిక యుద్ధ 5, మొదలైనవి ఆడవచ్చు.

నేను కూడా Mi ప్యాడ్ న QHD IPS స్క్రీన్ దొరకలేదు 3 eBooks చదవడానికి తగినంత పదునైన, బ్రౌజ్ వెబ్ బ్రౌజింగ్ మరియు డాక్యుమెంటేషన్ కోసం. మంచి వ్యత్యాస స్థాయిలు మరియు వీక్షణ కోణాలు ఆకర్షణీయమైన స్క్రీన్ వీక్షణ అనుభవం కోసం రూపొందించబడింది. సరళమైన గ్రాఫిక్స్ డెలివరీతో మీరు కాంపాక్ట్ ఇంకా పెద్ద స్క్రీన్ పరికరాన్ని చూస్తున్నట్లయితే, మిడి ప్యాడ్ 3 కంటే బడ్జెట్ ధర-పాయింట్ కంటే ఎక్కువ కనిపించదు.

ప్రదర్శన: మృదువైన బహువిధి మరియు గేమింగ్ పనితీరు

డిజైన్ Xiaomi మి ప్యాడ్ 3 ప్రత్యర్థులు లేదా ఆపిల్ ఐప్యాడ్ మినీ నుండి ప్రేరణ తెలుస్తోంది పేరు మాత్రమే విభాగం కాదు, ప్రదర్శన కూడా సమానమైన మరియు చాలా ఆకట్టుకుంటుంది. Xiaomi మి ప్యాడ్ 3 ఇది 2.1 GHz మరియు 3 కార్టెక్స్ A53 కోర్ల 1.7 GHz వద్ద క్లాక్ క్లాక్ మూడు కార్టెక్స్ A72 కోర్ల తో Hexa కోర్ చిప్ మీడియా టెక్ MT8176 SoC, శక్తితో. గ్రాఫిక్స్ కోసం, టాబ్లెట్ PowerVR GX6250 GPU మీద ఆధారపడి ఉంటుంది, ఇది అద్భుతమైన గేమింగ్ సెషన్లను నిర్వహిస్తున్నప్పుడు అద్భుతమైన పని చేస్తుంది.

అది ఉన్నత స్థాయి క్వాల్కమ్ స్నాప్డ్రాగెన్ చిప్ లోపల ఉన్నంత గొప్పది కాగా, ఇక్కడ MT8167 చిప్సెట్తో నేను ఏ ఫిర్యాదుని కలిగి లేను. Apps త్వరగా అప్ కాల్పులు మరియు ఉదారంగా 4GB RAM మీరు ఏ పనితీరు సమస్యలు లేకుండా ఏకకాలంలో కంటే ఎక్కువ 10 లేదా 15 అనువర్తనాలు అమలు చేస్తుంది. నేను ఎక్కువగా టాబ్లెట్ను గేమింగ్ మరియు వీడియో ప్లేబ్యాక్ కొరకు ఉపయోగించుకున్నాను మరియు మి పాడ్ 3 బాగా నటించింది. అక్కడ ఫ్రేమ్ డ్రాప్స్ మరియు గేమ్ప్లే 7.9 అంగుళాల QHD స్క్రీన్పై అద్భుతమైన కనిపిస్తోంది.

అక్కడ 64GB యొక్క భాగంగా నిర్మిచబడిన నిల్వ ఉంది, కానీ మైక్రో SD కార్డు స్లాట్ లేకపోవడం వలన పాపం మరింత విస్తరించబడదు. అంతేకాక, Mi ప్యాడ్ 3 వేలిముద్ర స్కానర్ను కలిగి ఉండదు మరియు అవాంఛిత ప్రాప్యత నుండి మీ పరికరాన్ని సురక్షితంగా ఉంచడానికి పాస్వర్డ్ లేదా పాస్-కోడ్ ఆధారపడాలి.

మొత్తంమీద, మి పాడ్ 3 దాని ధర-పాయింట్ గేమింగ్, ఉత్పాదకత మరియు బహువిధి కోసం ఒక మంచి పెద్ద స్క్రీన్ పరికరం.

కెమెరా: 13 మెగా పిక్సల్ రేర్ మరియు 5 మెగా పిక్సల్ ఫ్రంట్ కెమెరా

టాబ్లెట్లు వారి కెమెరా పనితీరును సాధారణంగా గుర్తించవు కాని Xiaomi Mi Pad 3 స్నాపర్ల యొక్క ఒక మంచి జంటను కలిగి ఉంటుంది. ఈ టాబ్లెట్ ఒక 13 ఎమ్పి ప్రాధమిక కెమెరాకి, ఎఫ్ఫెర్ 2.2 యొక్క ఎపర్చరు పరిమాణాన్ని కలిగి ఉంది, అయితే ముందు 5MP స్వీయయే షూటర్ అందిస్తుంది. రేర్ సెన్సార్ యొక్క ఎపర్చరు పరిమాణం అంత పెద్దది కానందున, నాణ్యమైన ఫలితాలను సంగ్రహించడానికి మీరు మంచి లైటింగ్ షట్ లైట్ అవసరం. మరియు పుష్కల కాంతి లోబడి ఉన్నప్పుడు, వెనుక కెమెరా కొన్ని నిజంగా మంచి చిత్రాలు పట్టుకోవటానికి చేయవచ్చు.

చిత్రాలు పుష్కలంగా వివరాలు మరియు రంగులు కూడా చాలా సమతుల్యత కనిపిస్తాయి. మీరు సంగ్రహించిన చిత్రాలను మెరుగుపరచడంలో మీకు సహాయపడే అనేక ఫిల్టర్లు మరియు మోడ్లు ఉన్నాయి. బ్లర్ మోడ్ మీరు 7.9-అంగుళాల IPS తెరపై మంచిగా కనిపించే సాఫ్ట్వేర్ నడిచే బూకె చిత్రాలను రూపొందించడానికి మిమ్మల్ని అనుమతిస్తుంది. ప్రదర్శన చాలా తక్కువగా ఉంటుంది మరియు మీరు తరచుగా గుర్తించదగ్గ శబ్దంతో అస్పష్ట చిత్రాలను పొందుతారు. ముందు కెమెరా సంబంధించినంతవరకు, స్వీయాలను పట్టుకోవడం మరియు వీడియో కాలింగ్ కోసం ఇది మంచిది.

సాఫ్ట్వేర్: MIUI 8 ఆండ్రాయిడ్ 7.0 నౌగాట్

Xiaomi మి పాడ్ 3 MIUI గ్లోబల్ 8.2 నడుపుతుంది ఆండ్రాయిడ్ మీద అమలు 7.0 నౌకాదళం. స్థిరమైన MIUI ROM మీరు భారత మార్కెట్ లో అమ్మకం Xiaomi యొక్క స్మార్ట్ఫోన్లు లో కనుగొంటారు ఏమి నుండి కొద్దిగా భిన్నంగా ఉంటుంది.

ఇది పఠనం మోడ్, మోనోక్రోమ్ మోడ్, స్క్రీన్ యొక్క రంగులు సర్దుబాటు ఎంపికను, అనుకూలీకరణ నోటిఫికేషన్లు మరియు toggles, మొదలైనవి అనుకూలీకరణ మరియు ఉపయోగకరమైన సర్దుబాటులు పుష్కలంగా అందిస్తుంది. మీరు మీ పిల్లలు డాన్ యొక్క నిర్ధారించడానికి పిల్లల మోడ్ సక్రియం మరియు చైల్డ్ మోడ్ సక్రియం పరికరం యొక్క UI యానిమేషన్ పరిమితం చేయవచ్చు ‘ పని మరియు ఇతర ముఖ్యమైన అనువర్తనాల్లో జోక్యం చేసుకోండి. రోజువారీ ఉపయోగంలో సాఫ్ట్వేర్ పనితీరు ఏ లాగ్స్ అయినా ఉంటుంది.

బ్యాటరీ మరియు కనెక్టివిటీ: వేగంగా ఛార్జింగ్ మద్దతుతో దీర్ఘ-కాల బ్యాటరీ

మి ప్యాడ్ 3 న బ్యాటరీ పనితీరు మంచిది. పెద్ద 6600mAh బ్యాటరీ 9 గంటల మల్టిమీడియా వినియోగానికి దగ్గరగా ఉండిపోయింది. నా వినియోగం ఎక్కువగా వీడియో ప్లేబ్యాక్, బ్లూటూత్, గేమింగ్, వెబ్ బ్రౌజింగ్ మరియు సోషల్ నెట్ వర్కింగ్ ద్వారా సంగీతాన్ని ప్రసారం చేస్తుంది. టాబ్లెట్ చాలా బాగుంది మరియు పరికరం కోసం మరొక ప్లస్ పాయింట్ 5V / 2A వేగంగా ఛార్జింగ్ మద్దతు ఉంది.

కనెక్టివిటీకి సంబంధించి, Xiaomi Mi Pad WiFi 802.11ac ద్వంద్వ యాంటెన్నా బ్యాండ్, బ్లూటూత్ 4.1, మరియు ఒక USB టైప్- C పోర్ట్లను అందిస్తుంది. ప్యాకేజీలో మైక్రో SD కార్డ్ స్లాట్ మరియు NFC లేదు.

ముగింపు

Xiaomi మి పాడ్ 3 కాంపాక్ట్ ఇంకా శక్తివంతమైన ఆండ్రాయిడ్ టాబ్లెట్. ఇది సహేతుక ధరతో మరియు ఒక లీనమయ్యే మల్టీమీడియా అనుభవాన్ని అందిస్తుంది. QHD IPS స్క్రీన్ వీడియో ప్లేబ్యాక్, గేమింగ్ సెషన్ల, వెబ్ బ్రౌజింగ్, రీడింగ్ మరియు బహువిధి కోసం బాగా పనిచేస్తుంది. బ్యాటరీ సులభంగా దీర్ఘ వీడియో ప్లేబ్యాక్ మనుగడ మరియు మీరు కూడా 13MP వెనుక కెమెరా తో మంచి చిత్రాలు పట్టుకుని చేయవచ్చు. బలహీనమైన పాయింట్లు వేలిముద్ర స్కానర్ మరియు విస్తరించదగిన మెమరీ లేకపోవడంతో వస్తాయి. మీరు ఈ రెండు విషయాలను విస్మరించవచ్చు ఉంటే, Mi ప్యాడ్ 3 అన్ని వద్ద మీరు నిరాశ లేదు.