Xiaomi Redmi Y3 రివ్యూ: ఖచ్చితంగా స్వీయ-ప్రేమికులకు

శామ్సంగ్, Xiaomi మరియు Realme బడ్జెట్ స్మార్ట్ఫోన్ విభాగంలో మెడ మెడ పోరాడుతున్నాం. శామ్సంగ్ దాని గెలాక్సీ M మరియు బ్రాండ్ చేతన వినియోగదారులకు ఒక శ్రేణిని ప్రచారం చేస్తున్న సమయంలో, Xiaomi మరియు Realme నిరంతరం ధర-పాయింట్ వద్ద అధిక-ముగింపు స్పెక్స్ తో మార్కెట్లో పెద్ద భాగం పట్టుకోడానికి వారి ఉత్పత్తి పోర్ట్ఫోలియో విస్తరించడం ఉంటాయి.
ప్రోస్

  • సమర్థతా మరియు కంటికి ఆకట్టుకునే డిజైన్
  • ఉప 10K లో 32MP స్వీయ-కెమెరా
  • డేలైట్ లో ఆకట్టుకునే కెమెరా ప్రదర్శన
  • Selfie కెమెరా EIS ఎనేబుల్ 1080p వీడియోలను అందిస్తుంది
  • దీర్ఘకాల బ్యాటరీ జీవితం
  • అంకితం మైక్రో SD కార్డ్ స్లాట్

కాన్స్

  • ఇదే ధర-పాయింట్ లో అందుబాటులో ఉన్న శక్తివంతమైన స్మార్ట్ఫోన్
  • పూర్తి HD ప్రదర్శన లేదు
  • తక్కువ కాంతితో సబ్-పార్ కెమెరా పనితీరు
  • వేగంగా ఛార్జింగ్ లేదు

నేడు మేము Xiaomi యొక్క ఇటీవల ప్రారంభించింది selfie- సెంట్రిక్ స్మార్ట్ఫోన్- Redmi Y3 దృష్టి సారించడం. ఈ ఫోన్ రెడ్మి 7 తో పాటు, ప్రముఖ 10K రెడ్మి 6 హ్యాండ్సెట్తో ప్రారంభమైంది. కొత్త Redmi Y3 స్మార్ట్ఫోన్ భారీ 32MP స్వీయ కెమెరా, పెద్ద 4,000 mAh బ్యాటరీ యూనిట్ మరియు 6.26-అంగుళాల HD + స్క్రీన్లతో గొరిల్లా గ్లాస్ 5 పూతతో రూ. 9,999. Xiaomi Redmi Y3 యొక్క ధర-పాయింట్ కొన్ని ముఖ్యమైన ప్రశ్నలను పెంచుతుంది. ఈ క్రింది సమీక్షలో మేము ఇలాంటి సమాధానం ఇస్తాము.

Selfie కెమెరా – పెద్ద సెన్సార్ మరియు EIS తో 32MP ఫ్రంట్ ఫేసింగ్ కెమెరా

రెడ్మి Y3 సబ్ 10K ప్రైస్-పాయింట్ లో బెస్ట్-ఇన్-క్లాస్ స్వీయీ కెమెరా పనితీరును అందించడానికి ఇంజనీరింగ్ చేయబడింది. ఈ Xiaomi హ్యాండ్సెట్ కొనుగోలు పరిగణించాలి మాత్రమే కారణం, లేకపోతే, ఇటువంటి ధర-పాయింట్ లో అందుబాటులో మంచి హ్యాండ్ సెట్లు ఉన్నాయి. ఉదాహరణకు, సంస్థ యొక్క చాలా సొంత Redmi గమనిక 7 Redmi Y3 ఒక కఠినమైన పోరాటం ఇస్తుంది. మేము సమీక్షలో తరువాత చర్చించెదను. Redmi Y3 యొక్క 32MP స్వీయ కెమెరా కెమెరా పనితీరుపై దృష్టి పెట్టండి.

Redmi Y3 ఒక పెద్ద 32MP స్వీయ కెమెరా క్రీడలు. 32MP ఫ్రంట్-ఫేసింగ్ కెమెరా రెడ్మి Y2 లో కెమెరా సెన్సార్తో పోల్చినప్పుడు ఇది 22.5% సెన్సార్ పరిమాణంలో పనిచేస్తుంది. ఆసక్తికరంగా, Xiaomi కూడా సాఫ్ట్వేర్తో పూర్తి HD వీడియో రికార్డింగ్ను అందించడానికి 32MP ముందు కెమెరాలో EIS మద్దతును జోడించింది. స్థిరీకరణ, ఇది రెడ్మి Y3 కంటెంట్ సృష్టి ప్రపంచం లోకి అడుగుపెడుతున్న యువకులకు ఒక ఆచరణీయ ఎంపికను చేస్తుంది.శుద్ధితో పరీక్షించడానికి Redmi Y3 యొక్క 32MP స్వీయ కెమెరా నుండి కొన్ని వీడియోలను మేము కాల్చాము 10.80p 30fps వద్ద EIS ఖచ్చితంగా బాగా పనిచేస్తుంది. స్ఫుటమైన, జిర్క్స్ యొక్క ఉచిత మరియు ఖచ్చితమైన రంగు టోన్లు చూపించింది తక్కువ-కాంతి ప్రదర్శనలో గుర్తించదగిన శబ్దంతో ఒకే సెట్టింగులతో చిత్రీకరించిన వీడియోలు ఇప్పటికీ స్థిరంగా ఉంటాయి.మీరు YouTube ఛానల్, Instagram లేదా Facebook కోసం 1080p కోసం స్వీయ వీడియోలను చాలా షూట్ చేస్తే EIS మద్దతుతో వీడియో చాలా సులభమైంది.

పగటి వెలుగులో బలమైన రంగులతో స్ఫుటమైనవి

స్టాటిక్ షాట్స్కు సంబంధించినంతవరకు, Redmi Y3 లో స్వాధీనం చేసుకున్న స్వీయాలను ఇదే ధరతో ఉన్న హ్యాండ్సెట్లతో కాల్చిన స్వీయాలపై ఒక అంచు ఉంది. పిక్చర్స్ స్ఫుటమైన వివరాలు, శుభ్రంగా నీడలు, లేత రంగులను చూపుతాయి మరియు సోషల్ మీడియా ప్లాట్ఫారమ్లలో అప్లోడ్ చేయడానికి ఏవైనా ట్వీకింగ్ అవసరం లేదు. కెమెరా అవుట్పుట్ కూడా OPPO F11 ప్రో, Vivo V15 మరియు పగటిపూట రియల్ 3 ప్రో వంటి చాలా ఎక్కువ ధర స్మార్ట్ఫోన్లు పోల్చదగినది. మీరు 32MP షాట్లను 100 శాతం కత్తిరించవచ్చు మరియు చిత్రాలను ఇప్పటికీ ఉపయోగించుకోవచ్చు. మీరు 15K కింద ఉన్న ఇతర హ్యాండ్ సెట్లలో షాట్లను తీసుకున్నవాటిని చేయలేరు. ఇది విలువ 32MP షాట్లు భారీ నిల్వ స్థలాన్ని ఆ ప్రస్తావించడం విలువ. స్వాధీనం షాట్లు 8MB నుండి 12MP యొక్క మెమరీ పరిమాణం కలిగి ఉంటాయి. కానీ కోపము లేదు; Redmi Y3 ఒక ప్రత్యేక మైక్రో SD కార్డ్ స్లాట్లో వస్తుంది.

Selfies Y3 vs Redmi గమనిక 7 ప్రో (గమనిక 7) vs Realme 3 ప్రో

Redmi గమనిక 7 ప్రో (Redmi గమనిక 7 కూడా అదే 13MP స్వీయ కెమెరా) మరియు రియల్మీ 3 ప్రో తో మెరుగైన అవగాహన కోసం Redmi Y3 యొక్క స్వీయ కెమెరా అవుట్పుట్ను కూడా మేము సరిపోల్చాం. Realme 3 ప్రో యొక్క 25MP స్వీయ కెమెరా పత్రాలపై మాత్రమే మంచిది. Redmi గమనిక 7 మరియు Redmi Y3 మధ్య పోలిక చాలా ఉంది. రెండు స్మార్ట్ఫోన్లు చిత్రీకరించిన చిత్రాలు మొదటి లుక్ వద్ద ఇలాగే, మేము ఒక సమీప వీక్షణ మీద కొన్ని ముఖ్యమైన తేడాలు దొరకలేదు. Redmi Note 7 చిత్రంలో చిత్రీకరించిన ముఖ్యాంశాలు నేపథ్యంలో ఎర్రమీ Y3 ముఖ్యాంశాలను కూడా నేపథ్యంలో నిర్వహించాయి. Redmi Y3 యొక్క 32MP స్వీయీ కెమెరా విషయం మరియు నేపథ్య మధ్య చాలా మంచి సంతులనం నిర్వహిస్తుంది. Redmi గమనికపై 7MP స్వీయ కెమెరా 7 / గమనిక 7 ప్రో మాత్రమే విషయం దృష్టి పెడుతుంది మరియు స్పష్టంగా నేపథ్య పట్టించుకోదు. అంతేకాకుండా, రెడ్మి Y3 యొక్క 32MP సెల్ఫ్ కెమెరాతో చిత్రీకరించిన చిత్రాలపై రంగు రంగు మరింత సహజంగా ఉంటుంది. అంతేకాకుండా, షాడోస్ కూడా బాగా భద్రపరచబడి ఉంటాయి, Redmi Note 7 / Note 7 ప్రో తో చిత్రీకరించిన చిత్రాలు కన్నా మెరుగైనవి.

AI సౌందర్య 4.0, ఆటో HDR మరియు AI పోర్ట్రైట్ Selfie మరియు 80-డిగ్రీ FOV

సాఫ్ట్వేర్ వైపున, 32MP స్వీయ కెమెరా AI అవుట్పుట్ను మెరుగుపరచడానికి సౌండ్టౌన్ 4.0 ను కలిగి ఉంది. మీరు అసమాన లైటింగ్లో మంచి స్వీయాలను సంగ్రహించడానికి సహాయంగా ఆటో HDR ను కూడా పొందవచ్చు. Redmi Y3 పై ముందు కెమెరా సాఫ్ట్వేర్-నడిచే బెక్హె ప్రభావంను ఉపయోగించడం ద్వారా చిత్తరువులను సంగ్రహించవచ్చు మరియు ఫలితాలను ఆకట్టుకుంటుంది. అంతేకాక, కెమెరా సెల్ఫ్ల కోసం ఒక పెద్ద ఫ్రేమ్ను పట్టుకోడానికి కెమెరా 80-డిగ్రీ ఫీల్డ్-ఆఫ్-వ్యూ తో సెల్ఫ్లను తీసుకోవచ్చు. 32MP స్వీయ కెమెరా ప్రకాశవంతంగా మరియు ప్రకాశవంతమైన చిత్ర అవుట్పుట్ కోసం 1.6 μm 4-in-1 సూపర్ పిక్సల్స్ను ఉపయోగిస్తున్నందున స్వీయీస్ మంచి డైనమిక్ పరిధిని చూపుతుంది.

తక్కువ కాంతి లో Selfie కెమెరా ప్రదర్శన

పగటిపూట ఆకట్టుకునే స్వీయ ఉత్పాదనకు విరుద్ధంగా, తక్కువ కాంతి కెమెరా పనితీరు చాలా నిరాశపరిచింది. 32MP ఫ్రంట్ ఫేసింగ్ కెమెరా అసమాన లైటింగ్తో వ్యవహరించలేకపోయింది. చిత్రాలు ధ్వనించే మరియు తరచుగా కొంచెం చేతి కదలికతో అస్పష్టంగా ఉంటాయి. మీరు కఠినమైన నేపథ్య లైటింగ్తో ఒక స్వీయ తీసుకుంటే, చిత్రాలు ఎక్కువగా ఉపయోగించలేనివి. మెరుగైన అవగాహన కోసం పైన ఉన్న నమూనాలను చూడండి. చివరిది కానీ, Redmi Y3 తక్కువ కాంతి లో చిత్రం అవుట్పుట్ ప్రకాశవంతం స్క్రీన్ ఫ్లాష్ అందిస్తుంది, ఇది మళ్ళీ తక్కువ కాంతి దృశ్యాలు చాలా ఉపయోగం కాదు. ఈ స్వీయ-సెంట్రిక్ స్మార్ట్ఫోన్లో ఎటువంటి LED ఫ్లాష్ లేదు.

12MP + 2MP AI ద్వంద్వ లెన్స్ వెనుక కెమెరా

వెనుక కెమెరా విషయంలో, Redmi Y3 ఒక 12MP + 2MP ద్వంద్వ లెన్స్ వెనుక కెమెరా సెటప్ ఉన్నాయి. కెమెరా యంత్ర అభ్యాస అల్గోరిథంలను ఉపయోగిస్తుంది మరియు చిత్రం అవుట్పుట్ను పెంచడానికి 33 విభిన్న సన్నివేశాలను గుర్తించవచ్చు. కెమెరా సాఫ్ట్వేర్ వస్తువులను గుర్తించడానికి త్వరితంగా ఉంటుంది మరియు వారి పద్ధతిలో ఎక్కువగా ఉంటుంది. 2-లెన్స్ కెమెరా 60fps వద్ద పూర్తి HD వీడియో రికార్డింగ్ అందిస్తుంది మరియు అవుట్పుట్ స్ఫుటమైన మరియు శక్తివంతమైన ఉంది. కెమెరా అవుట్పుట్ పగటికి మంచిది మరియు బోకె ప్రభావం కూడా చాలా అందంగా ఉంది.

HDR మరియు తక్కువ కాంతి కెమెరా పనితీరు

HDR మోడ్ చాలా నిగూఢమైనది కాని ప్రామాణిక మోడ్తో పోలిస్తే ఫ్రేమ్ యొక్క ముదురు భాగాలలో గుర్తించదగ్గ వ్యత్యాసాలను తెస్తుంది. 12MP ప్రాధమిక కెమెరాలో చిత్రీకరించిన చిత్రాలు మంచి వివరాలు చూపుతాయి. సూర్యుడు సెట్ చేసినప్పుడు, Redmi Y3 న వెనుక కెమెరా మంచి చిత్రాలను పట్టుకోవటానికి పోరాడుతుంది. మీరు ధాన్యాలు చాలా కనుగొంటారు, మెత్తగా వివరాలు మరియు మ్యూట్ రంగులు. మీ ప్రాధాన్యత ఒక మంచి వెనుక-కెమెరా సెటప్ అయితే, Redmi గమనిక 7 సిరీస్ స్మార్ట్ఫోన్లు కోసం వెళ్ళండి.

డిజైన్- సౌర డిజైన్ రెండు అద్భుతమైన గ్రేడింగ్ షేడ్స్ తో

Xiaomi ప్రతి కొత్త ఉత్పత్తి ప్రయోగ తో కొత్త ప్రవణత షేడ్స్ సృష్టిస్తుంది. కొత్త Redmi Y3 మూడు రంగుల వైవిధ్యాలు అందుబాటులో ఉంటుంది. ఈ సాధారణ నిగనిగలాడే బ్లాక్ మరియు రెండు కొత్త షేడ్స్- బోల్డ్ రెడ్ మరియు సొగసైన బ్లూ ఉన్నాయి. మేము బ్లూ వేరియంట్ను పరీక్షిస్తున్నాము మరియు ఇది నిజంగా బాగుంది. డిజైన్ Redmi Y3 ప్రధాన ముఖ్యాంశాలు ఒకటి.

అరచేతిలో ఖచ్చితంగా సరిపోతుంది

మరింత సమర్థతాపరమైన మరియు క్రియాత్మక రూపకల్పనను రూపొందించడానికి ఆరౌ డిజైన్ టెక్నిక్ను అనుసరిస్తుంది. హ్యాండ్సెట్ ఒక నిగనిగలాడే వక్ర ఫ్రేమ్ మరియు గుండ్రని మూలలను కలిగి ఉంటుంది. ఫలితంగా, హ్యాండ్ సెట్ చాలా పెద్దది అయినప్పటికీ, స్క్రీన్ను సౌకర్యవంతంగా ఉపయోగించడానికి రెండు చేతులను డిమాండ్ చేస్తున్నప్పటికీ, ఇది ఇప్పటికీ మంచి పట్టును అందిస్తుంది.

రెడ్మి Y3 ఎంత మన్నికైనది?

Xiaomi కూడా స్ప్లాష్ నిరోధకత కోసం P2i పూత జోడించడం ద్వారా Redmi Y3 మన్నికైన చేసింది. కూడా బటన్లు మరియు పోర్ట్సు జోడించిన రక్షణ కోసం నీరు కారనట్టి సీల్స్ ఉన్నాయి. అంతేకాక, Xiaomi కూడా కొత్త Redmi Y3 కలిగి ద్వంద్వ-పైరోలైటిక్ గ్రాఫైట్ షీట్లు తో ఫోన్లు ఉపరితల ఉష్ణోగ్రత ఉపరితల ఉష్ణోగ్రత 2 డిగ్రీ సెల్సియస్. ఉష్ణోగ్రతలు వేసవిలో 47 డిగ్రీల సెల్సియస్ వరకు పెరగగల ప్రాంతాలలో నివసిస్తున్న వినియోగదారులకు వేసవిలో ఇది చాలా ఉపయోగకరంగా ఉంటుంది.

Redmi గమనిక 7 సిరీస్ మరియు Redmi Y3 డిజైన్లో కొన్ని ముఖ్యమైన తేడాలు

మేము Redmi Y3 డిజైన్ RedMy గమనిక 7 మరియు గమనిక 7 ప్రో తో పోల్చి మేమే ఆపడానికి కాదు. తరువాతి రెండు ముందు మరియు వెనుక ప్యానెల్ లో కార్నింగ్ గొరిల్లా గ్లాస్ 5 రక్షణ అందిస్తుంది మరియు మరింత ప్రీమియం చూడండి. అయితే, Redmi గమనిక 7 సిరీస్ ట్రిపుల్-స్లాట్ కార్డ్ను అందించదు. కానీ మీరు తాజా టైప్-సి ఛార్జింగ్ పోర్ట్ ను పొందుతారు. డేటెడ్ మైక్రోయూఎస్బీ 2.0 పోర్టుతో రెడ్మి Y3 నౌకలు కానీ కంపెనీ నానో-సిమ్ కార్డుల కోసం రెండు విభాగాలతో పాటు ప్రత్యేక మైక్రో SD కార్డ్ స్లాట్ను అందిస్తోంది.

1500: 1 విరుద్ధ నిష్పత్తితో 6.26-అంగుళాల డాట్-గీత ప్రదర్శన

Xiaomi రెడ్మి Y3 తో ఉత్తమ లో స్వీయ స్వీయ అనుభవం పంపిణీ దృష్టి సారించింది. ఫలితంగా, బడ్జెట్ స్మార్ట్ఫోన్ కొన్ని ముఖ్యమైన ఫీచర్ సెట్లు మరియు ప్రదర్శనలో రాజీలు వాటిలో ఒకటి. స్మార్ట్ఫోన్ ఒక 620-అంగుళాల HD + (720p స్పష్టత) స్క్రీన్ను 1520 × 720 పిక్సెల్స్ పరిమాణాన్ని అందిస్తుంది. 19: 9 కారక నిష్పత్తి IPS LCD ప్యానెల్ కార్నింగ్ గొరిల్లా గ్లాస్ 5 ద్వారా రక్షించబడింది. ప్రదర్శన దిగువన చిన్ చాలా మందపాటి ఉంది, మరియు 32MP సెన్సార్ పరిసర కూడా నీటి డాడ్ గీత మేము ఇతర dotnotch ప్రదర్శన చూసిన కంటే కొద్దిగా ఎక్కువ హ్యాండ్సెట్లు.

Redmi Y3 యొక్క HD + స్క్రీన్ Vs. Redmi గమనిక 7/7 ప్రో యొక్క పూర్తి HD + ప్రదర్శన

స్క్రీన్ యొక్క నటనకు సంబంధించినంతవరకు, 720p ప్యానెల్ ప్రకాశవంతమైనది మరియు ప్రతిస్పందించేలా స్పందిస్తుంది. రంగులు punchy చూడండి మరియు వెబ్ పేజీలు బ్రౌజ్ చేసేటప్పుడు స్ఫుటమైన కనిపిస్తుంది. మీరు సంఖ్యల గురించి చాలా శ్రద్ధ లేకపోతే, Redmi Y3 పై 720p డిస్ప్లే మంచిది మరియు బహుశా ఉత్తమ IPS LCD ప్యానెల్ను నేను ఉప 10k ధర విభాగంలో పరీక్షించాను. సంఖ్యలు నిజంగా మీరు చాలా పట్టింపు ఉంటే, Redmi గమనిక కోసం వెళ్ళి 7 ఒక పూర్తి HD + ప్యానెల్ అందిస్తుంది; అయినప్పటికీ, Redmi గమనిక 7 లో స్వీయ పనితీరు యొక్క స్థాయిని మీరు అనుభవించలేరు.

హార్డ్వేర్- స్నాప్డ్రాగన్ 632 CPU 3GB మరియు 4GB RAM తో

Redmi Y3 క్వాల్కమ్ స్నాప్డ్రాగెన్ 632 SoC చే శక్తినిచ్చింది. ఇది ఒక అందమైన సామర్ధ్యం చిప్సెట్ మరియు బహువిధి కోసం 3GB మరియు 4GB RAM తో జత చేయబడింది. రోజువారీ రొటీన్ కోసం, Redmi Y3 ఒక మృదువైన మరియు లాగ్-రహిత ప్రదర్శన అందిస్తుంది. మీరు చిత్రాలను సవరించవచ్చు, బహుళ సోషల్ మీడియా అనువర్తనాలను ఏకకాలంలో ఉపయోగించుకోవచ్చు మరియు ఏ సమయంలోనైనా ప్రధాన పనితీరు మందగింపు లేకుండా Chrome లో బహుళ ట్యాబ్లను తెరవవచ్చు. మా బెంచ్మార్క్స్ పరీక్షలో, Redmi Y3 PC మార్క్ 2.0 ప్రదర్శన పరీక్షలో 5,955 పాయింట్లను, Antutu లో 1,03,549 మరియు గీక్బెంచ్లో సింగిల్ కోర్ స్కోరు 1,237 మరియు మల్టీ-కోర్ పరీక్షలో 4,230 పాయింట్లను తాకినది.

సాఫ్ట్వేర్ మరియు గేమింగ్

Redmi Y3 MIUI 10.2 పై నడుస్తుంది, ఇది మేము Redmi గమనిక 7 ప్రోలో పరీక్షించాము. ఈ బడ్జెట్ ఫోన్లో భాగంగా చాలా వరకు సాఫ్ట్ వేర్ సజావుగా నడుస్తుంది. మేము త్వరితంగా గేమ్ప్లే నుండి ఫోటో ఎడిటింగ్కు మార్చినప్పుడు చిన్న ఎక్కిప్లు ఉన్నాయి. అనువర్తనాలు త్వరితంగా లోడ్ అవుతాయి మరియు ప్రాధమిక నావిగేటింగ్, వెబ్-బ్రౌజింగ్, కాలింగ్, సోషల్ మీడియా, ఇతర రెగ్యులర్ ఫోను సంబంధిత పనులలో నివేదించిన సంఖ్య లాగ్ లేవు.

గేమింగ్ పనితీరు విషయంలో, PUBG డిఫాల్ట్గా తక్కువ సెట్టింగులలో నడుస్తుంది మరియు సంస్థ యొక్క Redmi గమనిక 7 సిరీస్ హ్యాండ్సెట్లో మేము అనుభవించిన విధంగా గేమ్ప్లే మృదువైనది కాదు. తారు 9 కూడా ఇదే ప్రతిస్పందనతో నడుస్తుంది. అయితే, అది Redmi Y3 గేమ్ప్లే సమయంలో వేడి లేదు పేర్కొన్నారు విలువ. కఠినమైన విధుల్లో కూడా ఈ పరికరంలో ఏదైనా తాపన సమస్యలను ఎదుర్కోలేదు.

బ్యాటరీ లైఫ్, కనెక్టివిటీ అండ్ ఆడియో

బ్యాటరీ జీవితం Xiaomi యొక్క హ్యాండ్సెట్లు మరియు Redmi Y3 యొక్క బలమైన లక్షణాలు ఒకటి భిన్నంగా ఉంటుంది. 4,000 mAh బ్యాటరీ యూనిట్ హ్యాండ్సెట్ ను శక్తివంతంగా వినియోగిస్తుంది. ఆధునిక వినియోగ నమూనాలతో, స్మార్ట్ ఫోన్ ఒక సింగిల్ ఛార్జ్పై 36 గంటలకి దగ్గరగా ఉంటుంది. పాపం, Redmi Y3 ఫాస్ట్ ఛార్జింగ్ మద్దతు లేదు. బ్యాటరీలో ఒక 10W పవర్ అడాప్టర్తో హ్యాండ్సెట్ను కంపెనీ నౌకలను తీసుకుంటుంది, ఇది బ్యాటరీని సున్నా నుండి 100 శాతం వరకు రీప్లేవ్ చేయడానికి 2 గంటలు పడుతుంది.

కనెక్టివిటీకి, స్మార్ట్ఫోన్ డ్యూయల్ 4G VoLTE, సింగిల్ బ్యాండ్ Wi-Fi b / g / n, బ్లూటూత్ 4.2, FM రేడియో, యుఎస్బి-ఓటిజి మరియు మైక్రో SD కార్డు కోసం ప్రత్యేకమైన స్థలాన్ని కలిగిన ట్రిపుల్-స్లాట్ కార్డులతో వస్తుంది. మాత్రమే downside తేదీన microUSB 2.0 ఛార్జింగ్ పోర్ట్.

ఆడియో పనితీరు రెడ్మి Y3 సబ్-పార్ ప్రదర్శనను అందిస్తున్న మరొక విభాగం.

తీర్పు

మీరు ఎల్లప్పుడూ స్వీయాలను క్లిక్ చేస్తే, సోషల్ మీడియా వేదికల కోసం ముందు కెమెరాతో వీడియోలను షూటింగ్ చేస్తే, Redmi Y3 అనేది ఉప 10K ధర-విభాగంలో కొనుగోలు చేయడానికి ఉత్తమ స్మార్ట్ఫోన్. హ్యాండ్సెట్ ఆకట్టుకునే స్వీయ-పోర్ట్రెయిట్స్, తాజా సాఫ్ట్వేర్, దీర్ఘ శాశ్వత బ్యాటరీ జీవితం మరియు ప్రత్యేకమైన మైక్రో SD కార్డ్ స్లాట్ అందిస్తుంది, తద్వారా మీరు కనెక్టివిటీ మరియు నిల్వపై రాజీ లేదు. EIS తో 30fps వద్ద ఉన్న 1080p వీడియో బడ్జెట్లో గట్టిగా ఉన్న కంటెంట్ సృష్టికర్తలకు చాలా చక్కని లక్షణం.

అయితే, మీరు ఉత్తమ-లో-తరగతి ప్రదర్శన, వేగంగా-ఛార్జింగ్ మరియు అత్యంత ప్రీమియం రూపకల్పనతో తాజా టైప్-సి పోర్ట్ను 10K పరిధిలో కలిగి ఉంటే, కేవలం కంపెనీ Redmi గమనిక 7 కి వెళ్లండి. బడ్జెట్ స్మార్ట్ఫోన్ నుండి మీ అవసరాలకు ఈ నిర్ణయం వస్తుంది.