Huawei P30 ప్రో కెమెరా రివ్యూ: Huawei P30 ప్రో నిజంగా చంద్రుడు పట్టుకుని సూపర్ స్థూల షాట్లు పడుతుంది?

హువాయ్ ఇటీవలే సంస్థ యొక్క 2019 ఫ్లాగ్షిప్ స్మార్ట్ఫోన్లు- P30 ప్రో మరియు P30 (ప్యారిస్లో) గూగుల్, శామ్సంగ్ మరియు ఆపిల్ నుండి ప్రీమియం హ్యాండ్సెట్లను తీసుకోవటానికి వెల్లడించింది. P30 ప్రో ఇప్పుడు భారతీయ విఫణిలో రూ. 71.990. ఇది చాలా డబ్బు మరియు తిరిగి, మీరు సరిపోలని కెమెరా ప్రదర్శన వాగ్దానం చేస్తారు. సంస్థ P30 ప్రో వినూత్న HUAWEI SuperSpectrum సెన్సార్, ఒక తీవ్రమైన ఆప్టికల్ HUAWEI SuperZoom లెన్స్ మరియు ఫ్లైట్ ఒక కొత్త సమయం (TOF) సెన్సార్ కలిగి వస్తుంది వంటి ప్రొఫెషనల్ కెమెరాల ప్రత్యర్థి క్యాలిబర్ కలిగి వాదనలు.
 

ప్రోస్

 1. ఇండస్ట్రీ-లీడింగ్ జూమ్ సామర్ధ్యాలు
 2. ఉత్తమ తరగతి నైట్ మోడ్
 3. క్లిష్టమైన మరియు ఖచ్చితమైన ఆటోఫోకస్
 4. చిత్రాలు మరియు వీడియోలు అపూర్వమైన వివరాలను చూపుతాయి
 5. మంచి డైనమిక్ పరిధి (చిత్రాలు మరియు వీడియోలు)
 6. ఫీచర్-రిచ్ కెమెరా అనువర్తనం, టాప్ క్లాస్ వీడియో రీతులు
 7. అద్బుతమైన బోకె షాట్లు
 8. ప్రకాశవంతమైన వీడియో స్థిరీకరణ

కాన్స్

 1. తక్కువ కాంతి లో వీడియోలు షూటింగ్ సమయంలో నాయిస్
 2. AI ఎనేబుల్ చేసి సూపర్ మాక్రో మోడ్ కొన్ని మెరుగుదలలను ఉపయోగించుకుంటుంది
 3. 60kps వద్ద 4K అందుబాటులో లేదు
 4. విస్తృత మోడ్ కొన్ని ఇమేజ్ ప్రాసెసింగ్ మెరుగుదలలను ఉపయోగించుకోవచ్చు

Huawei కూడా P30 ప్రో కూడా చంద్రుడు పట్టుకోవటానికి మరియు కూడా అత్యుత్తమ తరగతి స్థూల షాట్లు పడుతుంది అని చెప్పి వెళ్ళింది. ఇది మాకు పంప్ అయ్యింది మరియు కంపెనీ వాదనలు విశ్లేషించడానికి మేము తీవ్ర పరీక్షకు హ్యాండ్సెట్ను ఉంచాము. మేము కీ స్పెక్స్ మరియు కెమెరా నమూనాలను ప్రారంభం ముందు, నేను P30 ప్రో న కెమెరా పనితీరు Google Pixel 3 XL అధిగమించగలిగారు పేర్కొన్నారు కోరుకుంటున్నారో, సంవత్సరం మా ఉత్తమ కెమెరా స్మార్ట్ఫోన్లు జాబితాలో 1 స్పాట్ నిర్వహించిన హ్యాండ్సెట్ 2018 హౌవీ ఈ ఘనతను ఎలా సాధించింది? విశేషమైన P30 ప్రో యొక్క కెమెరా సమీక్షలో అర్థం చేసుకుందాం.

కీ కెమెరా లక్షణాలు

కొంతకాలం నుండి హువాయ్ కొన్ని మంచి కెమెరా స్మార్ట్ఫోన్లను తయారు చేస్తోంది. P30 ప్రో తో, సంస్థ హువాయ్ వద్ద కెమెరా ఇంజనీర్లు ఇప్పటివరకు సాధించిన ప్రతిదీ అందించింది. Huawei P30 ప్రో న కెమెరా సెటప్ తాజా మరియు సంచలనాత్మక ప్రతిదీ వచ్చింది.

హువాయి యొక్క 4 వ తరం పని చేసే లైకా-పవర్డ్ కెమెరా సెటప్ స్మార్ట్ఫోన్లో ఉంది. ISP మరియు అభివృద్ధి అల్గోరిథంలు. నాలుగు-లెన్స్ కెమెరా హువాయి యొక్క సూపర్ స్పెక్ట్రం సెన్సర్తో 40MP ప్రాధమిక కెమెరాను అందిస్తుంది. 1 / 1.7-అంగుళాల సెన్సార్ ప్రపంచంలోని మొదటి RYYB రంగు శ్రేణి ఫిల్టర్ను పరిచయం చేస్తుంది. సంప్రదాయ RGB సబ్ పిక్సెల్ అమరికతో పోల్చితే కొత్త రంగుల శ్రేణి వడపోత పెద్ద ఎత్తుగా ఉంటుందని హవాయి పేర్కొన్నారు.

పసుపు పిక్సెల్లతో ఆకుపచ్చ పిక్సెల్స్ స్థానంలో, సెన్సార్ కనిపించే స్పెక్ట్రం మీద రెండు ఆకుపచ్చ కాంతి మరియు ఎరుపు కాంతి లో పడుతుంది. సరళంగా చెప్పాలంటే, రంగు శ్రేణి అమరికలో మార్పు 40% లో మొత్తం కాంతి వినియోగంలో పెరుగుతుంది. కొత్త సెన్సార్ ప్రకాశవంతమైన F / 1.6 ఎపర్చర్లో పనిచేస్తుంది. 27mm- సమానమైన ఫోకల్ పొడవు తో optically స్థిరీకరించిన లెన్స్ 4,09,600 ఒక సూపర్ ఆకట్టుకునే ISO రేటింగ్ టచ్ చేయవచ్చు.

40MP లైకా లెన్స్ ప్లస్ 20MP అల్ట్రా-వైడ్ యాంగిల్ లెన్స్ ప్లస్ 8MP టెలిఫోటో లెన్స్ ప్లస్ TOF సెన్సర్

40MP లైకా పవర్డ్ లెన్స్ అనేది F / 2.2 ఎపర్చరులో పనిచేసే 20MP అల్ట్రా-వైడ్ యాంగిల్ లెన్స్తో జత చేయబడింది. సూపర్ వైడ్ యాంగిల్ లెన్స్ 16mm- సమానమైన ఫోకల్ పొడవును అందిస్తుంది. ఈ జాబితాలోని మూడవ లెన్స్ F / 3.4 ఎపర్చరు విలువపై పనిచేసే 8MP టెలిఫోటో లెన్స్ మరియు 125mm- సమానమైన ఫోకల్ పొడవును అందిస్తుంది. చివరిది కానీ కాదు, కెమెరా 4 వ లెన్స్ కూడా అందిస్తుంది, ఇది ప్రధానంగా లోతు సమాచారాన్ని గ్రహించటానికి TOF కెమెరా. మేము 50X జూమ్ కెమెరా నమూనాలను తనిఖీ చేయడానికి ముందు, ఇటువంటి శక్తివంతమైన జూమ్ శక్తిని కెమెరా సెటప్ ఎలా పని చేస్తుందో అర్థం చేసుకోండి.

Huawei P30 ప్రో జూమ్ పవర్: 5X ఆప్టికల్, 10X హైబ్రిడ్, మరియు 50x డిజిటల్ జూమ్

అన్ని కొత్త పెర్రిస్కోప్ శైలి మడత ఆప్టిక్స్ సహాయంతో మొబైల్ ఫోటోగ్రఫీలో ఈ కొత్త హోరిజన్ను తాకినట్లు హువాయ్ నిర్వహించాడు. సుదీర్ఘమైన ఫోకల్-పొడవును సృష్టించడానికి ఒక నిలువు పద్ధతిలో చిత్ర సెన్సార్ను ఉంచడం ద్వారా, హువాయి 5X ఆప్టికల్ జూమ్, 10X హైబ్రిడ్ జూమ్ మరియు 50X డిజిటల్ జూమ్లను అందించడానికి నిర్వహించేది. 10X హైబ్రిడ్ జూమ్ నష్టం లేకుండా జూమ్ అందించడానికి 40MP మరియు 8MP లెన్స్ నుండి డేటాను తీసుకుంటుంది.

50X జూమ్: హార్డ్వేర్ + సాఫ్ట్వేర్ సామర్థ్యాలు

P30 ప్రోపై అద్భుతమైన జూమ్ శక్తి సాధించడంలో సాఫ్ట్వేర్ కీలక పాత్ర పోషిస్తుంది. మొబైల్ పరికర రూపకల్పన పరిమితులను దృష్టిలో ఉంచుకొని, సంస్థ దృష్టి-వీక్షణ జూమ్ సాధించడానికి ఫీల్డ్-ఆఫ్-వ్యూ-వ్యూ ఫ్యూషన్ టెక్నిక్ను ఉపయోగించుకుంది. ఈ సాఫ్ట్వేర్ టెక్నాలజీ సహాయంతో 3x మాగ్నిఫికేషన్ వరకు, కెమెరా మాత్రమే విషయాలపై జూమ్ చేయడానికి సాఫ్ట్వేర్ అల్గోరిథంలను ఉపయోగిస్తుంది. లాభరహిత ఫలితాలను అందించడానికి 5x జూమ్ కోసం టెలిఫోటో లెన్స్ చర్య తీసుకుంటుంది. 10x మరియు అంతకంటే ఎక్కువ, చిత్రాలను సంగ్రహించడానికి కెమెరా సాఫ్ట్వేర్ మరియు హార్డ్వేర్ (ఆప్టికల్ జూమ్ మరియు సూపర్-రిజల్యూషన్ అల్గోరిథం) రెండింటి కలయికను ఉపయోగిస్తుంది.

మీరు నిజంగా చంద్రునిని బంధించగలరా?

నేను హ్యాండ్ సెట్లో నా చేతులు వచ్చేవరకు ఊహించని 50X జూమ్ యొక్క హవాయి యొక్క వాదనలను నేను నమ్మలేకపోయాను. ఒక మొబైల్ వేదిక కోసం పూర్తిగా కొత్త కెమెరా టెక్నాలజీ కోసం, ఇది ఆశ్చర్యకరంగా మంచిది మరియు ఖచ్చితంగా దాని యొక్క రకం. శామ్సంగ్, గూగుల్ మరియు ఆపిల్ నుండి చాలా ప్రీమియం ప్రత్యర్థి హ్యాండ్ సెట్లు ఈ ప్రత్యేక లక్షణంలో P30 ప్రోతో సరిపోలడం లేదు. 50X డిజిటల్ జూమ్ని పరీక్షించడానికి ప్రజల యొక్క యాదృచ్ఛిక సమితికి GizBot వద్ద కూడా మేము స్మార్ట్ఫోన్ను అందించాము. మీరు వారి ప్రతిచర్యలను చూడటానికి మా YouTube ఛానెల్లో వీడియోను చూడవచ్చు.

లైన్-ఆఫ్-సైట్లో సుదూర వస్తువులు క్యాప్చర్ చేయండి

50X వద్ద చిత్రీకరించిన చిత్రాలు ఎల్లవేళలా ఉపయోగపడేవి కావు, కానీ మీరు ట్రైపాడ్ చేతితో పని చేస్తే లేదా ఒక పెద్ద వస్తువుతో నింపే ప్రయత్నం చేస్తే, ఫలితాలు సంతృప్తికరంగా ఉంటాయి. చంద్రుని పై ఉన్న చిత్రం ఏ త్రిపాదమూ లేకుండా చిత్రీకరించబడింది. మీరు చిత్రం లో చూడవచ్చు, P30 ప్రో యొక్క 50X జూమ్ చంద్రుడు ఉపరితలంపై క్రేటర్స్ పట్టుకోవటానికి చేయగలిగింది. ఇది అద్భుతమైనది మరియు ప్రపంచంలో ఏ ఇతర స్మార్ట్ఫోన్ ద్వారా సాధించబడదు. మరియు చంద్రుడు కాదు, మీరు కూడా మీ సౌందర్య సూర్యాస్తమయం, సుదూర పక్షులు మరియు మీ దృష్టిలో ఉన్న ప్రతిదీ పట్టుకోవచ్చు.

P30 ప్రో మీద మాక్రో ఫోటోగ్రఫి

50x జూమ్ ఫీచర్ పాటు, P30 ప్రో న కెమెరా సెటప్ కూడా కొన్ని గొప్ప స్థూల ఫోటోగ్రఫీ ఫలితాలు హామీ. 20MP సూపర్-వైడ్ యాంగిల్ లెన్స్ ద్వారా దీనిని సాధించవచ్చు, ఇది 25mm కనీస దృష్టి దూరాన్ని అందిస్తుంది. కెమెరా వస్తువుపై దృష్టి సారించడానికి కొంచెం సమయం పడుతుంది కాబట్టి మీరు సహనం కలిగి ఉంటే ఈ దూరంలో, మీరు నిజంగా మంచి స్థూల షాట్లు తీసుకోవచ్చు. ఇది నిజంగా కొన్నిసార్లు బాధించే ఉంది. సూపర్ మాక్రో మోడ్ను తన్నాడు ఒకసారి, మీరు P30 ప్రో నుండి కొన్ని నిజంగా మంచి మాక్రోలను పట్టుకోవచ్చు.

అంతిమ వినియోగదారులకు ఇది చాలా సులభతరం చేసిందని నేను హువేయి ప్రత్యేకమైన మాక్రో మోడ్ను అందించాను. మాక్రో మోడ్ను ప్రారంభించడానికి కెమెరా సెటప్ సంస్థ యొక్క AI ఇంజిన్పై ఆధారపడి, మీరు కావలసిన షాట్ కోసం చాలా రోగిని ఉండాలి. కెమెరా యొక్క మాక్రో మోడ్ స్వయంచాలకంగా ఎనేబుల్ చేయడంలో మీరు ఖచ్చితమైన దూరాన్ని గుర్తించాలి. కాకుండా, రంగు సంతులనం లో కొద్దిగా మార్పు కూడా మాక్రో రీతిలో అనుభవించింది.

ఇమేజ్ క్వాలిటీ- డేలైట్ లో బ్రిలియంట్

ఇవి కేవలం Huawei P30 ప్రోపై కెమెరా పనితీరు యొక్క రెండు కోణాలు. సాధారణంగా, స్మార్ట్ డైనమిక్ రేంజ్, పంచని రంగులు (సంతృప్త కొన్నిసార్లు) మరియు ఆకట్టుకునే విరుద్ధంగా ఉన్న చిత్రాలను స్మార్ట్ఫోన్ బంధిస్తుంది. డిఫాల్ట్గా, కెమెరా 10MP రిజల్యూషన్లో చిత్రాలను బంధిస్తుంది. మీరు బాగా వివరణాత్మక షాట్లు కోసం 40MP సెన్సార్ (సోనీ అభివృద్ధి) ప్రారంభించవచ్చు. అయితే, జూమ్ మరియు అనేక ఇతర లక్షణాలు భారీ సెన్సార్ తో కిక్ లేదు.

10MP పగటిపూట షాట్లు సంపూర్ణంగా ఉపయోగపడేవి, సజీవ రంగులు మరియు మంచి విరుద్ధంగా ఉంటాయి. కూడా 6MP షాట్లు అద్భుతమైన చూడండి మరియు మీరు పూర్తి స్క్రీన్ రీతిలో కెమెరా ఉపయోగించడానికి అనుమతిస్తుంది. పోస్ట్ ప్రాసెసింగ్ మరియు AI కూడా P30 ప్రో తో మెరుగుపరచబడ్డాయి మరియు మీరు చిత్రాలలో సహజ రంగులు చూడటానికి పొందండి. అధిక యానిమేటెడ్ షాట్లు ఇచ్చిన కొన్ని పూర్వ హువాయి ఫోన్లలో మాదిరిగానే, AI చాలా ఎక్కువ కాదు.

తక్కువ కాంతి కెమెరా ప్రదర్శన- P30 ప్రో ఒక Google పిక్సెల్ కిల్లర్

పగటిపూట షాట్లు ఎక్కువగా 50K పైన ఉన్న అధిక ముగింపు స్మార్ట్ఫోన్ల నుండి చాలా తెలివైనవి. హార్డ్వేర్ మరియు సాఫ్ట్వేర్ యొక్క నిజమైన సంభావ్యతను చూపించే తక్కువ కాంతి కెమెరా పనితీరు ఇది. P30 ప్రో తక్కువ-కాంతి కెమెరా అవుట్పుట్ను మెరుగుపరచడానికి మూడు విషయాలను కలిపి పని చేస్తుంది. ఇది ప్రకాశవంతమైన f / 1.6 ఎపర్చరు, ఆప్టికల్ ఇమేజ్ స్టెబిలిజేషన్ (OIS) మరియు కొత్త RYYB సెన్సార్లో పనిచేసే భారీ 40MP ప్రాధమిక లెన్స్, ఇది 40% ఎక్కువ కాంతి లో పడుతుంది. మేము వివరాలు పొందడానికి ముందు, ఆటో మోడ్లో P30 ప్రోలో చిత్రీకరించిన పై చిత్రమును పరిశీలించండి. నక్షత్రం ట్రైల్స్ రాత్రి ఆకాశంలో స్పష్టంగా కనిపిస్తాయి. అలాంటి మంచి అవుట్పుట్తో ఇతర స్మార్ట్ఫోన్లు ఇటువంటి రకమైన షాట్లను పట్టుకోలేవు.

సంపూర్ణ చీకటిలో స్వాధీనం చేసుకుంది

హువాయ్ P30 ప్రోలో ప్రామాణిక మోడ్ తక్కువ-కాంతికి లోబడి ఉన్నప్పుడు కొన్ని మేజిక్ సృష్టిస్తుంది. గూగుల్ పిక్సెల్ 3 XL యొక్క నైట్స్ట్ కూడా సరిపోలలేదు. కెమెరా దాదాపు సంపూర్ణ చీకటిలో చాలా వివరాలను సంగ్రహించగలుగుతుంది, ఫలితాల ఫలితాలను నమ్మడానికి మీరు బహుళ షాట్లు తీసుకోవడం ముగించాలి. పైన షాట్ చాలా చీకటి వాతావరణంలో పట్టుబడ్డాడు మరియు ఇప్పటికీ, చిత్రం బాగా వెలిగిస్తారు మరియు మంచి పరిష్కారం వివరాలు చూపిస్తుంది. చిత్రం డేటా ISO స్థాయిలను చూపుతుంది- 51,200. ముఖ్యంగా, కెమెరా 4,09,600 యొక్క ISO స్థాయిలను తాకినట్లయితే ఇది స్మార్ట్ఫోన్ కెమెరా సెటప్ కోసం కేవలం పిచ్చిగా ఉంటుంది.

సెన్సార్ తక్కువగా ఉండే కాంతి వనరుల నుండి కాంతిని సంగ్రహించగలదని తెలుస్తోంది, ఇది కొన్నిసార్లు లోపంగా ఉంటుంది. ఒక కాంతి మూలం ఒక నిర్దిష్ట రంగు తరంగదైర్ఘ్యం విడుదల చేస్తే, అదే రంగు మొత్తం చిత్రంలో చూడవచ్చు. చాలా చిత్రాలు ఎరుపు రంగును ప్రదర్శించినందున సెన్సార్ కూడా ఎరుపు రంగుల వైపు ఆకర్షించింది. అయినప్పటికీ, P30 ప్రో కెమెరా అవుట్పుట్ పై మెరుగైన నియంత్రణను అనుమతిస్తుంది. సవాలు కాంతి లో మీరు అస్పష్ట షాట్లతో ముగుస్తుంది. Optically స్థిరీకరించిన లెన్స్ మరియు ప్రకాశవంతమైన ఎపర్చరు ధన్యవాదాలు.

మీరు దీర్ఘ-ఎక్స్పోజర్ టెక్నిక్లో పనిచేసే హువాయిస్ నైట్ మోడ్ను పొందుతారు మరియు తరచూ బాగా-వెలిగించిన షాట్లను అందిస్తుంది. రాత్రి ఆకాశంలో మరియు నీడ ప్రాంతాల్లో కొన్ని అదనపు వివరాలను మీరు చూడాలనుకున్నప్పుడు ఈ మోడ్ను ప్రారంభించండి.

వైడ్-కోన్ కెమెరా పెర్ఫార్మెన్స్

మీరు 20MP వైడ్ యాంగిల్ లెన్స్తో కొన్ని నిజంగా మంచి నాటకీయ షాట్లను పట్టుకోవచ్చు. ప్రామాణిక షాట్లు పోలిస్తే విస్తృత-కోణం షాట్లు సమానంగా మంచి వివరాలు చూపించు; అయినప్పటికీ, మీరు దగ్గరగా చూస్తే, మీరు మొత్తం వివరాలను కోల్పోతారు. అంతేకాకుండా, సంతృప్త స్థాయి కూడా వైడ్-కోన్ మోడ్లో హిట్ అయ్యింది మరియు నేను కొన్ని కొట్టుకుపోయిన ఫలితాలను కూడా అనుభవించాను. మీరు విస్తృత-కోణ మోడ్ను ప్రారంభించినప్పుడు రంగు బ్యాలెన్స్ కూడా మారుతుంది, కానీ మొత్తం ఫలితాలు ఇప్పటికీ చాలా ఉపయోగకరం. నేను కూడా గెలాక్సీ S10 + లో వైడ్-కోణం మోడ్ పరీక్షించారు మరియు కొన్ని ప్రదేశాలలో, నేను శామ్సంగ్ చివరి చిత్రం అవుట్పుట్ లో ఒక మంచి ఉద్యోగం చేస్తున్న దొరకలేదు.

వీడియో అవుట్పుట్: AIS + ద్వంద్వ OIS, గాలక్సీ S10 + మరియు ఆపిల్ ఐఫోన్స్ కంటే మెరుగైన ఫలితాలు

వీడియో నాణ్యత సంబంధించినంతవరకు, P30 ప్రో ఒక మంచి ఉద్యోగం చేస్తుంది. ఇది అత్యుత్తమ వీడియో కెమెరా కాదు, కానీ ప్రీమియం స్మార్ట్ఫోన్లలో 95% కన్నా మెరుగైనది. ఈ P30 ప్రో నుండి కాల్చిన రికార్డ్ వీడియో ఫుటేజ్లో రంగులు ఎప్పుడూ నిజం కాదు కళ్ళు వాస్తవం కారణంగా ఉంది. కెమెరా కూడా పగటిపూట కొంత బలహీన డైనమిక్ పరిధిని చూపిస్తుంది. కాకుండా, మేము 10fp వద్ద 1080p 60fps మరియు 4k వద్ద వీడియోలను కాల్పులు కాబట్టి Huawei కూడా 60fps వద్ద 4K వీడియో రికార్డింగ్ మద్దతు ఇచ్చింది లేదు 30fps.

వీడియోలను రికార్డ్ చేసేటప్పుడు, ఆటోఫోకాస్ సమర్థవంతంగా పనిచేస్తుంది మరియు కాంతి పరిస్థితులు అనుకూలమైనప్పుడు అవుట్పుట్ నమ్మలేనంత స్ఫుటంగా కనిపిస్తుంది. వివరాలు తక్కువ కాంతి లో టాస్ పడుతుంది మరియు కూడా శబ్దం స్థాయిలు పెరుగుతుంది; అయినప్పటికీ, వీడియో అవుట్పుట్ ఇప్పటికీ ఉత్తమ-తరగతిగా ఉంది, శామ్సంగ్ గెలాక్సీ S10 + మరియు తక్కువ కాంతి పరిస్థితుల్లో ఆపిల్ పరికరాల కంటే మెరుగైనది.

పోటీ నుండి కాకుండా P30 ప్రో అమర్చుతుంది వీడియో స్థిరీకరణ. క్వాడ్-శ్రేణి అమరికలో రెండు లెన్సులు ఆప్టికల్గా స్థిరీకరించబడినప్పటికీ, కెమెరా ఉత్పత్తిని మెరుగుపరచడానికి హువాయి AI చిత్రం స్థిరీకరణ (AIS) ను కూడా జత చేసింది. ఆప్టికల్ స్టెబిలిజేషన్ మరియు AIS కలయికతో మార్కెట్లో హవాయ్ P30 ప్రో యొక్క వీడియో అవుట్పుట్ చాలా స్థిరంగా ఉంటుంది. వాకింగ్ చేస్తున్నప్పుడు కూడా స్థిరమైన వీడియోలను మీరు పట్టుకోవచ్చు మరియు ఇది కూడా ఒక గింబల్ లేకుండా ఉంటుంది. అంతేకాక, అదనపు రంగులను అటువంటి AI రంగు, నేపధ్యం బ్లర్, వింటేజ్, మొదలైనవి వీడియో ఫిల్టర్లు రూపంలో హువాయ్ ద్వారా విసిరివేత అద్భుతమైన ఫలితాలను ఉపయోగించడానికి మరియు పంపిణీ కేవలం సూపర్ సరదాగా ఉంటాయి.

మీరు కూడా 4K లో విస్తృత-కోణం వీడియోలను షూట్ చేయవచ్చు మరియు స్థిరీకరణ ఎనేబుల్ కూడా. మీరు ప్రయాణ ఫోటోగ్రఫీ కోసం మీ ఏకైక కెమెరా పరికరంగా P30 ప్రోని ఉపయోగిస్తున్నట్లయితే ఈ లక్షణం చాలా సులభమైంది. కాకుండా, మీరు కొన్ని అధిక స్థాయి సృజనాత్మక షాట్లు కోసం 960fps వద్ద నెమ్మదిగా మోషన్ పొందండి.

పోర్ట్రెయిట్స్ మరియు సెల్ఫ్ కెమెరా పనితీరు

చివరిది కానీ కాదు, హువాయ్ P30 ప్రో కూడా అద్భుతమైన పోర్ట్రెయిట్లను సంగ్రహిస్తుంది. క్రొత్తగా జోడించబడిన TOF సెన్సార్ నేపథ్యంలో చాలా అందంగా DSLR- వంటి బోకె ప్రభావం సృష్టించుకోండి. ఎపర్చరు మోడ్ మరింత ముఖ్యమైన బాక్కే కోసం 2x మాగ్నిఫికేషన్లో పోర్ట్రెయిట్లను సంగ్రహిస్తుంది మరియు అది కేవలం ఉత్తమమైన తరగతిగా కనిపిస్తుంది. అంతేకాకుండా, బోకె సృష్టించినది కేవలం యాదృచ్చికం కాదు, ఇది ఎక్కువగా స్మార్ట్ఫోన్లతో ఉంటుంది. ఇది జాగ్రత్తగా దరఖాస్తు మరియు సెన్సార్ కూడా ప్రభావవంతంగా అసహజ అస్పష్టంగా నివారించేందుకు విషయం యొక్క క్లిష్టమైన అంశాలు జాగ్రత్త తీసుకుంటుంది.

సెల్యులర్లకు, P30 ప్రో ఒక 32MP సెల్ఫ్ కెమెరాని అందిస్తుంది, ఇది ఒక ప్రధాన హ్యాండ్ సెట్లో అత్యధికం. చిత్రం నాణ్యత సాధారణంగా పగటి మరియు ఇండోర్ లైటింగ్ లో బాగుంది. కెమెరా AI AI HDR మోడ్ను కూడా అందిస్తుంది, ఇది ప్రాథమికంగా స్వీయ-పోర్ట్రైట్ల క్రింద లేదా అతిక్రమించకుండా అసమాన లైటింగ్ను నిర్వహించడానికి యంత్ర అభ్యాసను వర్తిస్తుంది. డేలైట్ డిస్ప్లే లో అద్భుతమైన షాట్ డైనమిక్ రేంజ్ మరియు పెన్సి రంగులలో షాట్లె పిక్సెల్ ఫోన్లలో పనితీరుతో సరిపోలడం లేదు కాబట్టి చిత్తరువు మోడ్ ఉత్తమంగా ఉండేది.

తీర్పు

Huawei P30 ప్రో నేటి సమయంలో అత్యంత ఆసక్తికరమైన, బాగా గుండ్రని మరియు బహుముఖ కెమెరా స్మార్ట్ఫోన్. ఇది ఒక ఔత్సాహిక మరియు ఒక ప్రొఫెషనల్ ఫోటోగ్రాఫర్ ఒక మొబైల్ కెమెరా సెటప్ నుండి అవసరం ప్రతిదీ అందిస్తుంది. వెర్రి జూమ్ లక్షణాలు సరిపోలని మరియు మొబైల్ ఫోటోగ్రఫీ యొక్క ఒక కొత్త శకం మొదలు. తక్కువ-కాంతి కెమెరా పనితీరు మరోసారి వేరొక గేమ్. అదనంగా, ఆకట్టుకునే పోర్ట్రెయిట్ కెమెరా అవుట్పుట్, వైడ్ యాంగిల్ లెన్స్ మరియు సూపర్ స్టడీ వీడియో స్టెబిలైజేషన్ P30 ప్రో అత్యంత సిఫార్సు చేసిన కెమెరా హ్యాండ్ సెట్ని 2019 లో తయారు చేస్తాయి. P30 ప్రో లో ఉత్తమ శ్రేణి ఫలితాలను అందించే విధంగా నేను కొన్ని సాఫ్ట్వేర్ సమస్యలను సులభంగా విస్మరించగలను. వివిధ లైటింగ్ పరిస్థితులు మరియు పట్టణంలో అత్యంత చలన గొప్ప మరియు ఆకర్షణీయ కెమెరా స్మార్ట్ఫోన్ గా బయటకు వస్తుంది. క్లుప్తంగా, P30 ప్రో ప్రయోగంతో, హువాయ్ మొబైల్ ఫోటోగ్రఫీ మరోసారి ఆసక్తికరమైనది చేసింది.